मैप पर मार्ग की प्रक्षेपवक्र
Bến xe khách Đông Triều
→
Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu
Bến xe khách Đông Triều → Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu
Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu → Bến xe khách Đông Triều
See route stops on the map
CloseService Directions
Bến xe khách Đông Triều → Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu
Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu → Bến xe khách Đông Triều
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
04:45 - 17:30 every 15 min
यातायात के प्रकार और संख्या:
बस 08
सड़कों पर गुजरता है:
Bến xe khách Đông Triều - Trạm đăng kiểm Hà Tu
ट्रांजिट एजेंसी:
Công ty TNHH Phúc Xuyên
अतिरिक्त जानकारी:
Bến xe Đông Triều – Cầu Cầm – Cầu Thôn Mai – Trạm thu phí Mạo Khê – Đại học Công Nghiệp Quảng Ninh – Trại giam Hang Son – Dốc đỏ TP.Uông Bí – Nội thị Uông Bí – Trường Đại học Hạ Long cơ sở 1 – KCN Đông Mai – Km 11 – Trạm thu phí Đại Yên – Bệnh viện Sản nhi – Ngã 3 Tuần Châu – Bến xe Bãi Cháy – KCN Cái Lân – Cầu Bãi Cháy – Tòa án Tỉnh – Siêu thị Big C – Công an Tỉnh – Trạm đăng kiểm Hà Tu
मार्ग के आँकड़े:
The length of the trip line №1: 76.04 किलोमीटर
स्टॉप्स: 6
The length of the trip line №2: 76.4 किलोमीटर
स्टॉप्स: 6
स्टॉप्स: Bến xe khách Đông Triều → Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu
स्टॉप्स: Trung tâm Đăng kiểm Hà Tu → Bến xe khách Đông Triều
टिप्पणियाँ :