مسار الطريق على الخريطة
Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây
→
Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê)
Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây → Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê)
Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê) → Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây
See route stops on the map
CloseService Directions
Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây → Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê)
Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê) → Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây
Operating dates and week days
Mo, Tu, We, Th, Fr, Sa
Whole year
Timetable
05:00 - 21:00 every 16 min
Operating dates and week days
Su
Whole year
Timetable
05:08 - 21:00 every 22 min
يمر على الشوارع:
Công viên nước Hồ Tây - Cổ Nhuế (Công ty da giày Thuỵ Khuê)
وكالة العبور:
Xí nghiệp xe buýt 10-10 (Transerco)
معلومات اضافية:
Công viên nước Hồ Tây - Ngõ 612 Lạc Long Quân - Lạc Long Quân - Bưởi - Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Văn Huyên - Tô Hiệu - Trần Quốc Hoàn - Phạm Văn Đồng - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Hoàng Công Chất - Phan Bá Vành - Cầu Noi - Phạm Văn Nghị - Cổ Nhuế (Công ty da giày Thuỵ Khuê)
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 14.24 كم
مناطق التوقف: 22
The length of the trip line №2: 13.75 كم
مناطق التوقف: 23
مناطق التوقف: Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây → Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê)
مناطق التوقف: Điểm cuối Cổ Nhuế (Công ty da giầy Thuỵ Khuê) → Điểm cuối Công viên nước Hồ Tây
تعليقات: :