Bến xe buýt phía Tây Thành phố Hải Dương - Nguyễn Lương Bằng - Ngã tư Máy Sứ - Điện Biên Phủ - Quốc lộ 5 - Tiền Trung - Phạm Xá - Thị trấn Phú Thái - Quốc lộ 17B - Thị trấn An Dương - Phan Đăng Lưu - Đại học Hải Phòng
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 54.52 كم مناطق التوقف: 6
The length of the trip line №2: 54.46 كم مناطق التوقف: 9