Bến xe buýt phía Tây Thành phố Hải Dương - Nguyễn Lương Bằng - Ngã tư Máy Sứ - Điện Biên Phủ - Quốc lộ 5 - Tiền Trung - Phạm Xá - Thị trấn Phú Thái - Quốc lộ 17B - Thị trấn An Dương - Phan Đăng Lưu - Đại học Hải Phòng
Statistiken der Route:
The length of the trip line №1: 54.52 km Anzahl der Haltestelen: 6
The length of the trip line №2: 54.46 km Anzahl der Haltestelen: 9