مسار الطريق على الخريطة
Điểm cuối Đô Nghĩa
→
Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy
Điểm cuối Đô Nghĩa → Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy
Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy → Điểm cuối Đô Nghĩa
See route stops on the map
CloseService Directions
Điểm cuối Đô Nghĩa → Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy
Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy → Điểm cuối Đô Nghĩa
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
05:00 - 21:00 every 25 min
يمر على الشوارع:
Đô Nghĩa - Cầu Giấy
وكالة العبور:
Xí nghiệp xe buýt nhanh Hà Nội (Transerco)
معلومات اضافية:
Outbound direction: Đô Nghĩa - Yên Lộ - Nguyễn Văn Trác - Lê Trọng Tấn (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Tô Hiệu (Hà Đông) - Lê Hồng Phong (Hà Đông) - Lê Lợi (Hà Đông) - Hà Trì - Đa Sỹ - Phúc La - Phùng Hưng (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Nguyễn Tuân - Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý - Trần Duy Hưng - Trung Hoà - Vũ Phạm Hàm - Nguyễn Khang - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Bãi đỗ xe Cầu Giấy
Inbound direction: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Láng - Cầu Yên Hòa - Nguyễn Khang - Vũ Phạm Hàm - Trung Hoà - Trần Duy Hưng - Hoàng Đạo Thuý - Lê Văn Lương - Nguyễn Tuân - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Phùng Hưng (Hà Đông) - Phúc La - Đa Sỹ - Hà Trì - Lê Lợi (Hà Đông) - Lê Hồng Phong (Hà Đông) - Tô Hiệu (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Lê Trọng Tấn (Hà Đông) - Nguyễn Văn Trác - Yên Lộ - Đô Nghĩa
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 20.95 كم
مناطق التوقف: 42
The length of the trip line №2: 20.44 كم
مناطق التوقف: 41
مناطق التوقف: Điểm cuối Đô Nghĩa → Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy
مناطق التوقف: Điểm cuối Bãi đỗ xe Cầu Giấy → Điểm cuối Đô Nghĩa
تعليقات: :