مسار الطريق على الخريطة
Điểm cuối Công viên Thống Nhất
→
Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Điểm cuối Công viên Thống Nhất → Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam → Điểm cuối Công viên Thống Nhất
See route stops on the map
CloseService Directions
Điểm cuối Công viên Thống Nhất → Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam → Điểm cuối Công viên Thống Nhất
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
05:00 - 22:00 every 13 min
يمر على الشوارع:
Công viên Thống Nhất - Học viện Nông nghiệp Việt Nam
وكالة العبور:
Xí nghiệp xe buýt Hà Nội (Transerco)
معلومات اضافية:
Outbound direction: Công viên Thống Nhất - Trần Nhân Tông - Quang Trung - Trần Hưng Đạo - Phan Chu Trinh - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hàng Vôi - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Đê Gia Thượng - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Đức Thuận - Ngô Xuân Quảng - Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Inbound direction: Học viện Nông nghiệp Việt Nam - Ngô Xuân Quảng - Nguyễn Đức Thuận - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Văn Cừ - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Đê Gia Thượng - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Trần Hưng Đạo - Quang Trung - Lý Thường Kiệt - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Công viên Thống Nhất
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 18.02 كم
مناطق التوقف: 27
The length of the trip line №2: 19.31 كم
مناطق التوقف: 28
مناطق التوقف: Điểm cuối Công viên Thống Nhất → Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam
مناطق التوقف: Điểm cuối Học viện Nông nghiệp Việt Nam → Điểm cuối Công viên Thống Nhất
تعليقات: :