مسار الطريق على الخريطة
Điểm cuối Bến xe Gia Lâm
→
Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn
Điểm cuối Bến xe Gia Lâm → Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn
Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn → Điểm cuối Bến xe Gia Lâm
See route stops on the map
CloseService Directions
Điểm cuối Bến xe Gia Lâm → Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn
Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn → Điểm cuối Bến xe Gia Lâm
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
05:00 - 22:00 every 15 min
وكالة العبور:
Xí nghiệp xe buýt Cầu Bươu (Transerco)
معلومات اضافية:
Outbound direction: Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Hàng Đậu - Hàng Than - Quán Thánh - Nguyễn Biểu - Hoàng Diệu - Trần Phú - Sơn Tây - Kim Mã - Liễu Giai - Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Phạm Hùng - Đỗ Đức Dục - Miếu Đầm - Cầu vượt Mễ Trì - Cương Kiên - Khu đô thị Trung Văn
Inbound direction: Khu đô thị Trung Văn - Cương Kiên - Cầu vượt Mễ Trì - Miếu Đầm - Đỗ Đức Dục - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Nguyễn Chí Thanh - Liễu Giai - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Hoàng Diệu - Phan Đình Phùng - Hàng Đậu - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn - Ngọc Lâm - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 17.66 كم
مناطق التوقف: 23
The length of the trip line №2: 16.68 كم
مناطق التوقف: 25
مناطق التوقف: Điểm cuối Bến xe Gia Lâm → Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn
مناطق التوقف: Điểm cuối Khu đô thị Trung Văn → Điểm cuối Bến xe Gia Lâm
تعليقات: :