Điểm cuối Long Biên → Điểm cuối Từ Sơn (Bệnh viện đa khoa Từ Sơn)
Điểm cuối Từ Sơn (Bệnh viện đa khoa Từ Sơn) → Điểm cuối Long Biên
See route stops on the map
Close
Service Directions
Điểm cuối Long Biên → Điểm cuối Từ Sơn (Bệnh viện đa khoa Từ Sơn)
Điểm cuối Từ Sơn (Bệnh viện đa khoa Từ Sơn) → Điểm cuối Long Biên
Operating dates and week days
Mo, Tu, We, Th, Fr, Sa Whole year
Timetable
05:05 - 21:00 every 15 min
Operating dates and week days
Su Whole year
Timetable
05:00 - 21:00 every 15 min
مدينة:
Hanoi
نوع وعدد النقل:
حافلة 10a
أجرة:
7000 ₫
يمر على الشوارع:
Long Biên - Từ Sơn (Bắc Ninh)
وكالة العبور:
Xí nghiệp xe buýt Yên Viên (Transerco)
معلومات اضافية:
Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Ngô Gia Tự - Cầu Đuống - Hà Huy Tập - Đặng Phúc Thông - Trần Phú (Từ Sơn) - Minh Khai (Từ Sơn) - Từ Sơn (Bệnh viện đa khoa Từ Sơn - Bắc Ninh)
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 17.4 كم مناطق التوقف: 25
The length of the trip line №2: 18.28 كم مناطق التوقف: 23