Hattın harita üzerinde güzergahı
Bến xe Miền Tây
→
Bến xe Đại Nam
Bến xe Miền Tây → Bến xe Đại Nam
Bến xe Đại Nam → Bến xe Miền Tây
See route stops on the map
CloseService Directions
Bến xe Miền Tây → Bến xe Đại Nam
Bến xe Đại Nam → Bến xe Miền Tây
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
Taşıma aracının türü ve sayısı:
Otobüs 61-8 (Bến xe Miền Tây - Khu Du lịch Đại Nam)
Geçtiği sokaklar:
Đi đến Khu Du lịch Đại Nam:
Bến xe Miền Tây - Kinh Dương Vương - Tên Lửa- Đường số 7 - Đường số 40 - Tỉnh lộ 10 - Mã Lò - Ao Đôi - Quốc lộ 1A - Ngã 4 Gò Mây - Lê Trọng Tân - Tây Thạnh - Trường Chinh - Nguyễn Văn Quá - Tô Ký - Quốc lộ 1A - Quốc lộ 13 - Đại lộ Bình Dương - Khu Du lịch Đại Nam
Đi đến Bến xe Miền Tây:
Khu du lịch Đại Nam – Đại lộ Bình Dương – Quốc Lộ 1A – qua Cầu vượt Quang Trung – Tô Ký – Nguyễn Văn Quá – Trường Chinh – Phan Văn Hớn – Phan Văn Đối – Hương lộ 80 – Võ Văn Vân – Tỉnh lộ 10 – Bà Hom – Đường số 40 – Đường số 7 – Tên Lửa – Kinh Dương Vương – Bến Xe Miền Tây
Toplu Taşıma Dairesi:
Hợp tác xã vận tải du lịch số 22
Ek Bilgi:
Tên tuyến: Bến xe Miền Tây - Khu Du lịch Đại Nam
Đơn vị đảm nhận: Hợp tác xã vận tải du lịch số 22, ĐT: (028) 3716 0266
Loại hình hoạt động: Phổ thông - Không trợ giá
Cự ly: 56.20 km
Loại xe: 26 - 47 chỗ
Thời gian hoạt động: 4h30 - 20h10
Giá vé:
- Vé lượt không trợ giá: 10,000 VNĐ
- Vé lượt không trợ giá: 15,000 VNĐ
- Vé lượt không trợ giá: 25,000 VNĐ
Số chuyến:
- Thứ 2, thứ 7: 44 chuyến/ngày
- Từ thứ 3 đến thứ 6: 40 chuyến/ngày
- Chủ nhật: 48 chuyến/ngày
Thời gian chuyến: 130 phút
Giãn cách chuyến: 30 đến 40 phút
Güzergah istatistikleri:
The length of the trip line №1: 58.98 km
Duraklar: 68
The length of the trip line №2: 59.35 km
Duraklar: 75
Duraklar: Bến xe Miền Tây → Bến xe Đại Nam
Duraklar: Bến xe Đại Nam → Bến xe Miền Tây
Yorumlar :