Chiều đi: Bến xe Trung tâm Đà Nẵng - Tôn Đức Thắng - Cầu vượt ngã Ba Huế (tầng 3) - Điện Biên Phủ - Huỳnh Ngọc Huệ - Hà Huy Tập - Thái Thị Bôi - Lê Độ - Võ Văn Tần - Hải Phòng - Ông Ích Khiêm - Nguyễn Hoàng - Nguyễn Văn Linh - Cầu Rồng - Võ Văn Kiệt - Hồ Nghinh - Hà Kỳ Ngộ - Nguyễn Sáng - Nguyễn Huy Chương - Hoàng Sa - Thọ Quang
Chiều về: Thọ Quang - Hoàng Sa - Nguyễn Huy Chương - Nguyễn Sáng - Hà Kỳ Ngộ - Hồ Nghinh - Võ Văn Kiệt - Cầu Rồng - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hoàng - Ông Ích Khiêm - Hải Phòng - Võ Văn Tần - Lê Độ - Thái Thị Bôi - Hà Huy Tập - Huỳnh Ngọc Huệ - Điện Biên Phủ - Cầu vượt ngã Ba Huế (tầng 3) - Tôn Đức Thắng - Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
Компания-перевозчик:
Công ty Cổ phần Công nghiệp Quảng An 1
Дополнительная информация:
Tuyến buýt R15 (Bến xe Trung tâm - Thọ Quang)
Chi tiết giá vé: + Vé lượt: 6000 đồng/lượt. + Vé tháng ưu tiên 65000 đồng/tháng. + Vé tháng không ưu tiên 130000 đồng/tháng. (Hướng dẫn đăng ký vé tháng tại đây, hướng dẫn đăng ký online tại đây)