Дополнительная информация:
Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Điểm trung chuyển Nhổn - Nhổn - Vạn Xuân - Quốc lộ 32 (đi qua các xã: Đức Thượng, Thị trấn Phùng, Tam Thuấn, Tam Hiệp, Ngọc Tảo, Phụng Thượng, Đại Đồng, Thị trấn Phúc Thọ, Thọ Lộc, các phường: Quang Trung, Lê Lợi, Phú Thịnh, các xã: Đường Lâm, Đông Quang, Thị trấn Tây Đằng, Vật Lại, Đồng Thái, Thái Hoà) - Trung Hà (Ba Vì)