Дополнительная информация:
Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Mễ Trì - Lê Quang Đạo - Đại lộ Thăng Long (đi qua các phường: Phú Đô, Đại Mỗ, Tây Mỗ, các xã: An Khánh, Song Phương, Vân Côn, Yên Sơn, thị trấn Quốc Oai, Ngọc Liệp, Đồng Trúc, Hạ Bằng, Hoà Lạc) - Cầu vượt Hòa Lạc - Đường nội bộ ĐHQG Hà Nội - Đường nội bộ Khu công nghệ cao Hoà Lạc - Quốc lộ 21A (đi qua các xã: Thạch Hoà, Cổ Đông, phường Trung Sơn Trầm) - Tỉnh lộ 87A (đi qua xã Xuân Sơn, phường Xuân Khanh) - Xuân Khanh (Trường Đại học Lao động xã hội - cơ sở 2)