Chiều đi: Bến xe Trung Tâm Đà Nẵng - Cao Sơn Pháo - Lê Thạch - Tú Mỡ - Đinh Liệt - Nguyễn Đình Tứ - Tôn Đản - Lê Trọng Tấn - Trường Chinh - Lê Đại Hành - Nguyễn Hữu Thọ - Đường 30 Tháng 4 - Núi Thành - Phan Đăng Lưu - Đường 2 Tháng 9 - Cầu Tiên Sơn - Ngũ Hành Sơn - Phan Tứ - Võ Nguyên Giáp - Trường Sa - Non Nước - KDL Non Nước
Chiều về: KDL Non Nước - Non Nước - Trường Sa - Võ Nguyên Giáp - Phan Tứ - Ngũ Hành Sơn - Cầu Tiên Sơn - Đường 2 Tháng 9 - Phan Đăng Lưu – Núi Thành - Đường 30 Tháng 4 - Nguyễn Hữu Thọ - Lê Đại Hành - Trường Chinh - Lê Trọng Tấn - Tôn Đản - Nguyễn Đình Tứ - Đinh Liệt - Tú Mỡ - Nguyễn Văn Tạo - Cao Sơn Pháo - Bến Xe Trung Tâm Đà Nẵng
Agencia de tránsito:
Công ty Cổ phần Công nghiệp Quảng An 1
Información adicional:
Tuyến buýt R6A (Bến xe Trung tâm – Khu du lịch Non Nước)
Chi tiết giá vé: + Vé lượt: 6000 đồng/lượt. + Vé tháng ưu tiên 65000 đồng/tháng. + Vé tháng không ưu tiên 130000 đồng/tháng. (Hướng dẫn đăng ký vé tháng tại đây, hướng dẫn đăng ký online tại đây)