Bewegungsbahn der Route auf der Karte
Bến xe buýt Sài Gòn
→
Bến xe Đại Nam
Bến xe buýt Sài Gòn → Bến xe Đại Nam
Bến xe Đại Nam → Bến xe buýt Sài Gòn
See route stops on the map
CloseService-Richtungen
Bến xe buýt Sài Gòn → Bến xe Đại Nam
Bến xe Đại Nam → Bến xe buýt Sài Gòn
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
05:45, 06:20, 07:30, 08:30, 09:30, 10:30, 15:00, 16:00, 17:00, 18:00
Art und Routennummer:
Bus 61-6 (Bến Xe Buýt Sài Gòn - Khu Du lịch Đại Nam)
Fahrpreis:
15000 - 45000 ₫
Reiseroute:
Đi đến Khu Du lịch Đại Nam:
Bến xe buýt Sài Gòn – Đường Phạm Ngũ Lão – Đường Yersin – Đường Trần Hưng Đạo – Đường Hàm Nghi – Đường Hồ Tùng Mậu – Đường Nhánh S2 – Đường Tôn Đức Thắng Đường Đinh Tiên Hoàng – Đường Nguyễn Thị Minh Khai – Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh – Quốc lộ 13 – Đường Lê Hồng Phong – Đường Cách Mạng Tháng Tám – Đường 30/4 – Đại lộ Bình Dương – Khu du lịch Đại Nam (cổng sau đường Lê Chi Dân)
Đi đến Bến Xe Buýt Sài Gòn:
Khu du lịch Đại Nam (cổng sau đường Lê Chi Dân) – Đại lộ Bình Dương - Đường 30/4 – Đường Cách Mạng Tháng Tám - Đường Lê Hồng Phong - Quốc lộ 13 – Đường Đinh Bộ Lĩnh Đường Bạch Đăng – Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh – Đường Nguyễn Thị Minh Khai – Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm – Đường Lê Duẩn – Đường Tôn Đức Thắng – Đường Hàm Nghi - Đường Lê Lai – Bến xe buýt Sài Gòn
Zusätzliche Informationen:
Tuyến số 61-6 (Bến Xe Buýt Sài Gòn - Khu Du lịch Đại Nam)
Đơn vị: Công ty Cổ phần Xe khách Sài Gòn [ĐT: (028)39505505]
Loại hình hoạt động: Phổ thông - Không trợ giá
Chi tiết giá vé: - Vé lượt không trợ giá: 15000 VNĐ
- Vé lượt không trợ giá: 35000 VNĐ
- Vé lượt không trợ giá: 45000 VNĐ
Mọi thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ
Trung tâm Quản lý giao thông công cộng Thành phố Hồ Chí Minh (Hotline: 1022)
Statistiken der Route:
The length of the trip line №1: 44.71 km
Anzahl der Haltestelen: 36
The length of the trip line №2: 42.34 km
Anzahl der Haltestelen: 32
Haltestellen: Bến xe buýt Sài Gòn → Bến xe Đại Nam
Haltestellen: Bến xe Đại Nam → Bến xe buýt Sài Gòn
Kommentare :