Bewegungsbahn der Route auf der Karte
Bến xe An Sương
→
Bến xe Thủ Dầu Một
Bến xe An Sương → Bến xe Thủ Dầu Một
Bến xe Thủ Dầu Một → Bến xe An Sương
See route stops on the map
CloseService-Richtungen
Bến xe An Sương → Bến xe Thủ Dầu Một
Bến xe Thủ Dầu Một → Bến xe An Sương
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
06:00, 07:30, 09:00, 10:30, 12:00, 13:30, 15:00, 16:30
Art und Routennummer:
Bus 61-3 (Bến Xe An Sương - Thủ Dầu Một)
Fahrpreis:
10000 - 13000 ₫
Reiseroute:
Đi đến Bến xe Thủ Dầu Một:
BX An Sương - Quốc lộ 22 - (rẽ trái tại nút giao thông An Sương) - Quốc lộ 1 - Ngã 4 Bình Phước - Quốc lộ 13 - Nguyễn Văn Tiết - Đại lộ Bình Dương - Đường 30/4 - BX Thủ Dầu Một
Đi đến Bến xe An Sương:
BX Thủ Dầu Một - Đường 30/4 - Đại lộ Bình Dương - Nguyễn Văn Tiết -Quốc lộ 13 - Ngã 4 Bình Phước - Quốc lộ 1A - Quốc lộ 22 - BX An Sương
Verkehrsunternehmen:
Hợp tác xã vận tải du lịch số 22
Zusätzliche Informationen:
Tuyến số 61-3 (Bến xe An Sương - Bến xe Thủ Dầu Một)
Đơn vị: Hợp tác xã vận tải du lịch số 22 [ĐT: (028) 3716 0266]
Loại hình hoạt động: Phổ thông - Không trợ giá
Chi tiết giá vé: - Vé lượt không trợ giá: 10000 VNĐ
- Vé lượt không trợ giá: 13000 VNĐ
Mọi thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ
Trung tâm Quản lý giao thông công cộng Thành phố Hồ Chí Minh (Hotline: 1022)
Statistiken der Route:
The length of the trip line №1: 30.67 km
Anzahl der Haltestelen: 31
The length of the trip line №2: 31.09 km
Anzahl der Haltestelen: 33
Haltestellen: Bến xe An Sương → Bến xe Thủ Dầu Một
Haltestellen: Bến xe Thủ Dầu Một → Bến xe An Sương
Kommentare :