مسار الطريق على الخريطة
See route stops on the map
Closeيمر على الشوارع:
ulitsa Gaya - ulitsa Frunze - ulitsa Shchorsa - Narodnaya ulitsa - Kolkhoznyy pereulok - Komsomol'skaya ulitsa - Rabochaya ulitsa - ulitsa Rozhkova - ulitsa Lenina - ulitsa Egorova - ulitsa Kul'tury - 1-ya liniya - Samarskaya ulitsa
وكالة العبور:
OOO "Avtotrans"
معلومات اضافية:
period raboty s maya po oktyabr'
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 11.29 كم
مناطق التوقف: 12
مناطق التوقف: Ulitsa Gaya → Lesnoe
تعليقات: :